| ชื่อ | ปั๊มจ่ายสารเคมีไดอะแฟรมแบบกลไกไดอะแฟรมไดอะแฟรมปั๊มไดอะแฟรม |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM、NBR、เทฟล่อน |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | อุตสาหกรรมอิเล็คทรอนิกส์ โรงงานเคมี และเภสัชกรรม |
| คุณสมบัติ | ต้านทานริ้วรอย ต้านทานการกัดกร่อน ความยืดหยุ่นที่ดี |
| อายุการใช้งาน | ≥1000000 ครั้ง |
| ความทนทาน | ความทนทานสูง |
|---|---|
| โครงสร้าง | โครงสร้างอินทิกรัล |
| การเชื่อมต่อ | การเชื่อมต่อแบบเธรด |
| การปิดผนึก | การปิดผนึกที่ดี |
| การรั่วไหล | การรั่วไหลต่ำ |
| ระยะความดัน | 0-10 บาร์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ไดอะแฟรมวาล์วพัลส์ |
| ความหนา | 0.2mm-2.0mm |
| ลักษณะ | ความสามารถสูง ทนทาน เป็นต้น |
| การบรรจุ | บรรจุภัณฑ์ส่งออกมาตรฐาน |
| ปัจจุบัน | 0.1A |
|---|---|
| แพ็คเกจ | กล่องกล่อง |
| วัสดุ | ยาง |
| ความดัน | 0.2-0.8MPA |
| ใช้บังคับ | พัลส์วาล์ว |
| สี | สีดํา/สีขาว/สีแดง/สีฟ้า/สีเขียว/สีเหลือง/ เป็นต้น |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ความทนทาน | สูง |
| อุณหภูมิ | อุณหภูมิห้อง |
| รูปทรง | กะบังลม |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
|---|---|
| อายุขัย | 5-10 ปี |
| ระยะความดัน | 0.5-2.5Mpa |
| สี | สีดํา |
| โครงสร้าง | กะบังลม |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| วัสดุ | คอมโพสิต |
| น้ําหนัก | แสง |
| ความต้านทาน | การเกรี้ยว/การบด/ความร้อน |
| ลักษณะ | ความสามารถสูง ทนทาน เป็นต้น |
|---|---|
| สี | ดำ ขาว แดง ฯลฯ |
| การบํารุงผิว | เรียบ พื้นผิว ฯลฯ |
| วัสดุ | ซิลิโคน, EPDM, NBR ฯลฯ |
| ระยะอุณหภูมิ | -60°C ถึง +200°C |
| เสียง | เสียงเบา |
|---|---|
| การปิดผนึก | การปิดผนึกที่ดี |
| โครงสร้าง | โครงสร้างอินทิกรัล |
| อุณหภูมิ | อุณหภูมิสูง |
| การรั่วไหล | การรั่วไหลต่ำ |
| หมายเลขรุ่น | DB112 |
|---|---|
| วัสดุ | NBR+สแตนเลส |
| บรรจุุภัณฑ์ | กระเป๋ากล่อง กระเป๋าไม้ เป็นต้น |
| ข้อได้เปรียบ | ต้านทานการฉีกขาด ต้านทานความชรา |
| ความกดดันในการทำงาน | 0.15~0.85Mpa |