| แม็กซ์ วิสโกสิต | 200 CSt |
|---|---|
| Max. สูงสุด Differential Vacuum สุญญากาศดิฟเฟอเรนเชียล | 0.5 บาร์ |
| สูงสุด ความแน่นของความแตกต่าง | 200 CSt |
| วัสดุ | PTFE, EPDM, FKM |
| Max. สูงสุด Differential Pressure ความดันแตกต่าง | 20 บาร์ |
| ปริมาณแรงดัน | 20 บาร์ |
|---|---|
| สูงสุด ความแน่นของความแตกต่าง | 200 CSt |
| ขนาดสูงสุด อัตราการไหลของความแตกต่าง | 10 M3/h |
| ขนาดสูงสุด หัวปล่อย | 20 ม |
| แม็กซ์ วิสโกสิต | 200 CSt |
| โวลเตชั่น | 24v |
|---|---|
| ต้านทานแรงดัน | 10 บาร์ |
| ขนาด | 1/4 |
| ยี่ห้อ | OEM |
| อุณหภูมิ | 0-90°C |
| ขนาด | 1/4 |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 0-90°C |
| การเชื่อมต่อ | เกลียว |
| ต้านทานแรงดัน | 10 บาร์ |
| การใช้งาน | ระบบอัตโนมัติอุตสาหกรรม |
| ความต้านทาน | ทนต่อเชื้อรา |
|---|---|
| ผลงาน | ไม่มีกลิ่น ไม่มีรส ไม่มีเปอร์ออกไซด์ |
| สี | แดง/ส้ม ดำ เทา น้ำเงิน ขาว และโปร่งแสง |
| ช่วงอุณหภูมิ | -175°F ถึง 482°F |
| ระดับ | อาหาร |
| ยี่ห้อ | OEM |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 24v |
| อุณหภูมิ | 0-90°C |
| ต้านทานแรงดัน | 10 บาร์ |
| ไหล | 0-20 ลิตร/นาที |
| การเชื่อมต่อ | เกลียว |
|---|---|
| อายุ | 50,000 ครั้ง |
| ต้านทานแรงดัน | 10 บาร์ |
| โวลเตชั่น | 24v |
| ของเหลว | อากาศ น้ำ น้ำมัน |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
|---|---|
| สี | สีดํา/สีขาว/สีแดง/สีฟ้า/สีเขียว/สีเหลือง/ เป็นต้น |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ความชื้น | สูงต่ำ |
| วัสดุ | คอมโพสิต |
| อุณหภูมิ | 0-90°C |
|---|---|
| ไหล | 0-20 ลิตร/นาที |
| ของเหลว | อากาศ น้ำ น้ำมัน |
| โวลเตชั่น | 24v |
| การเชื่อมต่อ | เกลียว |
| สูงสุด อัตราการไหล | 10 M3/h |
|---|---|
| Max. สูงสุด Vacuum เครื่องดูดฝุ่น | 0.5 บาร์ |
| Max. สูงสุด Suction Lift ลิฟท์ดูด | 7 ม |
| แม็กซ์ วิสโกสิต | 200 CSt |
| Max. สูงสุด Differential Pressure ความดันแตกต่าง | 20 บาร์ |