| Tensile Strength | Good |
|---|---|
| Color | Black |
| Working Temperature | - 20℃~80℃ |
| Resistance | High |
| Compression Set | Low |
| Compression Set | Low |
|---|---|
| Tear Strength | High |
| Shape | Diaphragm |
| Tensile Strength | Good |
| Resistance | High |
| Service Life | ≥1000000 Times |
|---|---|
| Tear Strength | High |
| Feature | Cloth Process |
| Tensile Strength | Good |
| Working Temperature | - 20℃~80℃ |
| Material | Rubber |
|---|---|
| Shape | Round |
| Elasticity | High |
| Temperature | High |
| Thickness | 0.2-10mm |
| ชื่อ | ไดอะแฟรมสำหรับอุปกรณ์วัดแสง |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM、NBR |
| ประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์ | ทนกรดและด่างตามข้อกำหนดของระดับทางการแพทย์และสุขภาพ |
| คุณสมบัติ | ความแข็งแกร่ง ความแข็งแรง และการบีบอัดที่ดี การคืนตัว การชดเชย |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | อุตสาหกรรมอิเล็คทรอนิกส์ โรงงานเคมี และเภสัชกรรม |
| ชื่อ | ชุดไดอะแฟรมโซลินอยด์ 2 ทาง |
|---|---|
| วัสดุ | NBR, NR, CR, FR |
| พอดี | ASCO โซลินอยด์วาล์ว นิวเมติกวาล์ว |
| พลัง | โซลินอยด์ |
| แบบอย่าง | 1-1 / 2 IN หรือกำหนดเอง |
| ชื่อ | ไดอะแฟรมคอมโพสิต PTFE EPDM สำหรับการวัดแสง |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM、NBR、เทฟล่อน |
| ใช้สถานการณ์ | ยา อาหาร เคมีภัณฑ์ |
| โอดี | 40-200มม |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูงและต่ำ อายุการใช้งานยาวนาน |
| การใช้งาน | วาล์ว |
|---|---|
| อายุขัย | 5-10 ปี |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| การรักษาพื้นผิว | เรียบเรียบ |
| วัสดุ | ยาง |
| Media | Air |
|---|---|
| Pressure Rating | 150 PSI |
| Actuation Method | Pneumatic |
| Pressure Range | 0-100 Psi |
| Diameter | 5-1500mm |
| Installation Type | Screw-in |
|---|---|
| Operatingvoltage | 12V / 24V / 110V / 220V (depending On Solenoid Valve) |
| Corrosion Resistance | High Corrosion Resistance |
| Sealing | Good Sealing |
| Temperature Range | -20°C To 80°C |