| ชื่อ | ไดอะแฟรมเทฟลอนปั๊มโดสซิ่ง |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM、NBR、เทฟล่อน |
| ใช้สถานการณ์ | เภสัชกรรม |
| คุณสมบัติ | ความต้านทานการกัดกร่อน |
| อายุการใช้งาน | ≥1000000 ครั้ง |
| ชื่อ | ไดอะแฟรมปั๊มวัดแสง |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM、NBR |
| ใช้สถานการณ์ | เภสัชกรรม |
| คุณสมบัติ | ความต้านทานการกัดกร่อน |
| อายุการใช้งาน | ≥1000000 ครั้ง |
| ชื่อ | ไดอะแฟรมโซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| วัสดุ | NR,CR,FR,NBR |
| คุณสมบัติ | ความเหนียวดี ทนต่อการสึกหรอ ความแข็งแรงสูง |
| ขนาด | HF-DN62、HF-DN62Y、HF-20A |
| สี | สีดำหรือกำหนดเอง |
| ชื่อ | ชุดซ่อมไดอะแฟรมสำหรับวาล์วพัลส์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | พัลส์วาล์ว |
| วัสดุ | ทีพีอี |
| คุณสมบัติ | ความเหนียวดี ทนต่อการสึกหรอ ความแข็งแรงสูง |
| พลัง | ชีพจร |
| Connection Type | Threaded, Flanged, Welded, Etc. |
|---|---|
| Sealing Element | Flexible Diaphragm |
| Design | Single Or Double Diaphragm |
| Material | Stainless Steel |
| Temperature Range | -40°C To +200°C |
| ชื่อ | ไดอะแฟรมคอมโพสิต EPDM PTFE |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM、NBR |
| รูปร่าง | กำหนดเอง |
| ใช้สถานการณ์ | ยา อาหาร เคมี ฯลฯ |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| ชื่อ | ไดอะแฟรมโซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| วัสดุ | NR, CR, FR, NBR |
| คุณสมบัติ | ทนต่อการเสื่อมสภาพ การปิดผนึกที่ดี |
| พลัง | โซลินอยด์ |
| แบบอย่าง | HF-Y-102、HF-DN76、HF-DN76S、HF-DN62、HF-DN62Y |
| ชื่อ | ไดอะแฟรมคอมโพสิต EPDM PTFE |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM、NBR、เทฟล่อน |
| การใช้งาน | ปั๊มสูบจ่าย/สูบจ่าย SEKO |
| ใช้สถานการณ์ | ยา อาหาร เคมี ฯลฯ |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| วัสดุ | ซานิเฟล็กซ์ นีโอพรีน |
|---|---|
| แบบอย่าง | 08-1060-56 08-1060-51 วิลเดน 2" |
| พอดี | ไวล์เดนปั๊ม |
| หมวดหมู่ | ส่วนไวล์เดน |
| ผลงาน | จัดการกับการกัดกร่อนและการสึกหรอ |
| ชื่อ | ไดอะแฟรมคอมโพสิต EPDM PTFE |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM、NBR、เทฟล่อน |
| การใช้งาน | ปั๊มลูกสูบแบบหุ้มไอน้ำ |
| ใช้สถานการณ์ | ยา อาหาร เคมี ฯลฯ |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง ทนต่อการกัดกร่อน |