| สี | สีดํา |
|---|---|
| ความอดทน | ±0.02มม |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิ | สูง |
| การส่ง | เร็ว |
| color | Black |
|---|---|
| material | Rubber |
| temperature | High |
| performance | Excellent |
| delivery | Fast |
| Durability | High Durability And Long Lifespan |
|---|---|
| Tensile Strength | 0.1 To 15Mpa |
| Standard Or Nonstandard | Standard |
| Sealing | Airtight |
| Quality | Good Quality;Standard Quality |
| การบํารุง | ต่ํา |
|---|---|
| ความต้านทาน | ทนต่อการกัดกร่อน |
| การรั่วไหล | ต่ํา |
| การปิดผนึก | อัดลม |
| ขนาด | หลากหลาย |
| Vacuum | Up To 70 Mbar (absolute) |
|---|---|
| Style | Mechanical Seal |
| Appliion | Hydraulic Breaker Hammer |
| Standard Or Nonstandard | Standard |
| Service | ODM, OEM |
| Materail | FKM;Etc. |
|---|---|
| Diaphragm Materials | NBR |
| Fit | SANDPIPER |
| Weight | 0.087 Kg |
| Style | Mechanical Seal |
| Materail | FKM;Etc. |
|---|---|
| Style | Mechanical Seal |
| Fit | SANDPIPER |
| Vacuum | Up To 70 Mbar (absolute) |
| Media Temperature | -10 To 100 °C |
| วัสดุ | อีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| อุณหภูมิสื่อ | -10 ถึง 100 °C |
| ขนาด | 10 | 10 | 25 | 25 | 40 | 40 | 50 | 50 | 8 |
| อุณหภูมิฆ่าเชื้อ | Max. สูงสุด 150 150 |
| พิมพ์ | ไดอะแฟรมสำรอง |
| ชื่อ | ไดอะแฟรมกลิ้ง, ไดอะแฟรมวาล์วควบคุมน้ำมันเชื้อเพลิง, ไดอะแฟรมยาง |
|---|---|
| วัสดุ | NBR NR EPDM FKM CR |
| ฉากการใช้งาน | ตัวควบคุมน้ำมันเชื้อเพลิง |
| สี | สีดำหรือกำหนดเอง |
| อายุการใช้งาน | มากกว่า 1000000 ครั้ง |
| วัสดุไดอะแฟรม | มทบ |
|---|---|
| อุณหภูมิสื่อ | -10 ถึง 100 °C |
| ขนาด | 10 | 10 | 20 | 20 | 25 | 25 | 40 | 40 | 5 |
| เครื่องดูดฝุ่น | สูงถึง 70 mbar (สัมบูรณ์) |
| กะบังลม | ไดอะแฟรมสำรอง |