| วัสดุไดอะแฟรม | ไฟเบอร์/อีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| อุณหภูมิสื่อ | -10 ถึง 100 °C |
| ขนาด | 10 | 10 | 25 | 25 | 40 | 40 | 50 | 50 | 8 |
| อุณหภูมิฆ่าเชื้อ | Max. สูงสุด 150 °C 150 องศาเซลเซียส |
| กะบังลม | ไดอะแฟรมสำรอง |
| วัสดุไดอะแฟรม | PTFE / PVDF / EPDM |
|---|---|
| อุณหภูมิสื่อ | -20 ถึง 100 °C |
| ขนาด | 10 | 10 | 25 | 25 | 40 | 40 | 50 | 50 | 8 |
| เครื่องดูดฝุ่น | สูงถึง 70 mbar (สัมบูรณ์) |
| กะบังลม | ไดอะแฟรมสำรอง |
| ชุดการบีบอัด | ต่ํา |
|---|---|
| ระยะความดัน | สูง |
| ระยะอุณหภูมิ | กว้าง |
| ความทนทาน | สูง |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| รูปทรง | กลม |
|---|---|
| ผลงาน | ยอดเยี่ยม |
| ความดัน | สูง |
| ความทนทาน | สูง |
| ความแข็ง | 60-90 ชอร์ก |
| application | Industrial |
|---|---|
| performance | Excellent |
| tolerance | ±0.02mm |
| hardness | 60-90 Shore A |
| delivery | Fast |
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
|---|---|
| การใช้งาน | กว้าง |
| ขนาด | หลากหลาย |
| ความดัน | สูง |
| การปิดผนึก | อัดลม |
| Media Temperature | -10 To 100 °C |
|---|---|
| Category | Wilden Parts |
| Weight | 0.087 Kg |
| Tensile Strength | 0.1 To 15Mpa |
| Durability | High Durability And Long Lifespan |
| ความต้านทาน | ทนต่อการกัดกร่อน |
|---|---|
| การรั่วไหล | ต่ํา |
| การใช้งาน | กว้าง |
| ความอดทน | แม่นยำ |
| การบํารุง | ต่ํา |
| วัสดุ | NR/NBR/CR/FR/PTFE/PTFE+EPDM |
|---|---|
| สี | ขาว ดำ ฯลฯ |
| ขนาด | ตามรูปวาดทางเทคนิค |
| ผลงาน | คุณสมบัติทางเคมีและกายภาพที่ดีเยี่ยม |
| รูปร่าง | กำหนดเอง |
| วัสดุ | นีโอพรีน |
|---|---|
| แบบอย่าง | 08-1010-51 |
| ใบสมัคร | ปั๊ม 2" |
| ยี่ห้อ | WILDEN/SANDPIPER/ปั๊ม GRACO |
| สี | สีดำ |