| Chemical Resistance | Good |
|---|---|
| Elasticity | High |
| Seivice Life | ≥1000000 Times |
| Media | Water, Gas, Oil, Gasoline, Air |
| Working Environment | Low Pressure |
| Service Life | ≥1000000 Times |
|---|---|
| Tensile Strength | 1500 PSI |
| Durability | High |
| Packing | Plastic+carton |
| Elongation | 300% |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ความหนา | 0.2-10มม |
| ความต้านทาน | สูง |
| ชุดการบีบอัด | ต่ํา |
| ความทนทาน | สูง |
|---|---|
| โครงสร้าง | กะบังลม |
| การรักษาพื้นผิว | เรียบเรียบ |
| รูปทรง | รอบ |
| ช่วงความดัน | 0.5-2.5Mpa |
| วัสดุ | อีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ขนาด | 10 |
| รูปร่าง | ด้วยปลอกวัดระยะทาง |
| พิมพ์ | ไดอะแฟรมสำรอง |
| วัสดุ | ยาง |
|---|---|
| สี | สีดํา |
| ใช้บังคับ | พัลส์วาล์ว |
| พลัง | 1.2W |
| โวลเตชั่น | DC12V |
| โวลเตชั่น | DC12V |
|---|---|
| ปัจจุบัน | 0.1A |
| ใช้บังคับ | พัลส์วาล์ว |
| แพ็คเกจ | กล่องกล่อง |
| วัสดุ | ยาง |
| Size Range | 1/4" To 2" Diameter |
|---|---|
| Abrasion Resistance | Good |
| Surface Finish | Smooth, Polished, Etc. |
| Connection Type | Threaded, Flanged, Welded, Etc. |
| Flexibility | High |
| สี | สีดํา |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| โครงสร้าง | กะบังลม |
| การบํารุงผิว | เรียบเรียบ |
| อัตราการรั่วไหล | 0.05% |
| วัสดุไดอะแฟรม | อีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| อุณหภูมิสื่อ | -10 ถึง 100 °C |
| ขนาด | 8 | 8 | 10 | 10 | 25 | 25 | 40 | 40 | 50 |
| อุณหภูมิฆ่าเชื้อ | Max. สูงสุด 150 °C 150 องศาเซลเซียส |
| กะบังลม | ไดอะแฟรมสำรอง |