| สูงสุด ขนาดอนุภาค | 2 มม |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -20°C ถึง +150°C |
| ปริมาณแรงดัน | 20 บาร์ |
| ขนาดสูงสุด หัวปล่อย | 20 ม |
| สูงสุด อัตราการไหล | 10 M3/h |
| สูงสุด ความดัน | 100 บาร์ |
|---|---|
| แม็กซ์ วิสโกสิต | 200 CSt |
| Max. สูงสุด Differential Vacuum สุญญากาศดิฟเฟอเรนเชียล | 0.5 บาร์ |
| Max. สูงสุด Differential Temperature อุณหภูมิที่แตกต่าง | 50°ซ |
| ระยะอุณหภูมิ | -20°C ถึง +150°C |
| Max. สูงสุด Vacuum เครื่องดูดฝุ่น | 0.5 บาร์ |
|---|---|
| Max. สูงสุด Differential Temperature อุณหภูมิที่แตกต่าง | 50°ซ |
| ขนาดสูงสุด หัวปล่อย | 20 ม |
| สูงสุด ความแน่นของความแตกต่าง | 200 CSt |
| แม็กซ์ วิสโกสิต | 200 CSt |
| โวลเตชั่น | 24v |
|---|---|
| ของเหลว | อากาศ น้ำ น้ำมัน |
| ต้านทานแรงดัน | 10 บาร์ |
| ไหล | 0-20 ลิตร/นาที |
| ขนาด | 1/4 |
| รูปทรง | กลม สี่เหลี่ยม สี่เหลี่ยมผืนผ้า ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุ | NBR, EPDM, PTFE, FKM ฯลฯ |
| การใช้งาน | พัลส์วาล์ว, วาล์วนิวแมติก ฯลฯ |
| การบํารุงผิว | ขัด พ่นทราย ฯลฯ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, กล่องไม้, ฯลฯ |
| การใช้งาน | แอ็พพลิเคชันกว้าง |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | การเชื่อมต่อแบบเธรด |
| อุณหภูมิ | อุณหภูมิสูง |
| เสียง | เสียงเบา |
| อัตราการไหล | อัตราการไหลสูง |
| วัสดุ | PTFE, EPDM, FKM |
|---|---|
| ขนาดสูงสุด หัวปล่อย | 20 ม |
| Max. สูงสุด Differential Vacuum สุญญากาศดิฟเฟอเรนเชียล | 0.5 บาร์ |
| สูงสุด อัตราการไหล | 10 M3/h |
| Max. สูงสุด Differential Temperature อุณหภูมิที่แตกต่าง | 50°ซ |
| ปริมาณแรงดัน | 20 บาร์ |
|---|---|
| สูงสุด ขนาดอนุภาค | 2 มม |
| ขนาดสูงสุด หัวปล่อย | 20 ม |
| สูงสุด อัตราการไหล | 10 M3/h |
| ระยะอุณหภูมิ | -20°C ถึง +150°C |
| ความต้านทาน | ตัวทำละลายฐานน้ำมันและปิโตรเลียม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์ในทุกอุตสาหกรรม |
| การสนับสนุน | มีหรือไม่มีกาวที่ไวต่อแรงกด (PSA) |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40°F ถึง +230°F |
| ความหนา | 1/64″ ถึง 3/8″ |
| ความต้านทาน | ความร้อน โอโซน แสงแดด และความชรา |
|---|---|
| ผลงาน | ความยืดหยุ่นที่เหนือกว่า ทนทานต่อการฉีกขาดและการขัดถูสูง ความต้านทานแรงดึง การเซ็ตตัวที่ดี และคุณสมบ |
| คุณสมบัติ | ไม่เป็นพิษ ไม่ทำเครื่องหมาย และทนทานต่อน้ำ กรด แอลกอฮอล์ เกลืออินทรีย์ และด่าง |
| ความแข็ง | 20 ถึง 90 durometer, Shore A |
| สี | โปร่งแสง (อ่อน) เป็นสีดำ (แข็ง) |