| ชื่อ | โซลินอยด์วาล์ว ทองเหลือง สแตนเลส ซีล NBR |
|---|---|
| วัสดุ | เอ็นบีอาร์ ฯลฯ |
| สี | สีดำหรือกำหนดเอง |
| ชีวิตชีวา | ≥1000000 ครั้ง |
| ขนาด | DV6-DV16 หรือกำหนดเอง |
| Cost-Effective | Yes |
|---|---|
| Size | From DN6 To DN200 |
| Flow Rate | Customized |
| Installation | Easy |
| Flexibility | High |
| Flow Rate | Customized |
|---|---|
| Temperature Range | -40°C To 120°C |
| Size | From DN6 To DN200 |
| Application | Pneumatic And Hydraulic Systems |
| Cost | Affordable |
| วัสดุไดอะแฟรม | อีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| อุณหภูมิสื่อ | -10 ถึง 100 °C |
| ขนาด | 8 | 8 | 10 | 10 | 25 | 25 | 40 | 40 | 50 |
| แอพพลิเคชั่น | ยา เทคโนโลยีชีวภาพ อาหารและเครื่องดื่ม |
| กะบังลม | ไดอะแฟรมสำรอง |
| Leakage Rate | ≤0.1% |
|---|---|
| Size Range | 1/4" To 2" Diameter |
| Media | Liquid, Gas, Steam |
| Working Life | ≥50000h |
| Cost | Affordable |
| หมายเลขรุ่น | DB112 |
|---|---|
| วัสดุ | NBR+สแตนเลส |
| บรรจุุภัณฑ์ | กระเป๋ากล่อง กระเป๋าไม้ เป็นต้น |
| ข้อได้เปรียบ | ต้านทานการฉีกขาด ต้านทานความชรา |
| ความกดดันในการทำงาน | 0.15~0.85Mpa |
| หมายเลขรุ่น | DB112 |
|---|---|
| วัสดุ | NBR+สแตนเลส |
| บรรจุุภัณฑ์ | กระเป๋ากล่อง กระเป๋าไม้ เป็นต้น |
| ข้อได้เปรียบ | ต้านทานการฉีกขาด ต้านทานความชรา |
| ความกดดันในการทำงาน | 0.15~0.85Mpa |
| ชื่อ | LGP Plunger Hydraulic Mechanical Diaphragm Metering Pump Kit ซีลไดอะแฟรม |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM、NBR、เทฟล่อน |
| สี | ดำ/เทา/ขาว |
| ประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์ | ทนกรดและด่างตามข้อกำหนดของระดับทางการแพทย์และสุขภาพ |
| คุณสมบัติ | ความแข็งแกร่ง ความแข็งแรง และการบีบอัดที่ดี การคืนตัว การชดเชย |
| ระยะความดัน | 0.1-2.5Mpa |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -20°C-150°C |
| วัสดุ | NBR, EPDM, FKM, PTFE ฯลฯ |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ด้าย, หน้าแปลน, แคลมป์ ฯลฯ |
| ตลอดชีวิต | มากกว่า 5 ปี |