| Mounting Type | Direct Mount |
|---|---|
| Service Life | ≥1000000 Times |
| Working Intervel | 35cm |
| Pressure Range | 0.5-2.5Mpa |
| Temperature Range | 0-200°F |
| ชื่อ | ปะเก็นหน้าแปลนเทฟลอนยางผสมอาหารเกรด PTFE |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM、NBR |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | ยา อาหาร เคมีภัณฑ์ |
| ประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์ | ทนต่ออุณหภูมิสูง ทนต่อสารเคมี |
| คุณสมบัติ | ความแข็งแกร่ง ความแข็งแรง การบีบอัด |
| ชื่อ | ยางวาล์ว ปะเก็นเทฟล่อน ไดอะแฟรมคอมโพสิต PTFE |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ไดอะแฟรมวาล์ว |
| วัสดุผลิตภัณฑ์ | PTFE+EPDM、NBR |
| คุณสมบัติ | รีบาวด์ ชดเชย ต้นทุนหลังการขายต่ำ |
| แบบอย่าง | กำหนดเอง |
| ระยะความดัน | 0-10 บาร์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ไดอะแฟรมวาล์วพัลส์ |
| สี | ดำ ขาว แดง ฯลฯ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ลักษณะ | ความสามารถสูง ทนทาน เป็นต้น |
| ชีวิต | 100,000 ครั้ง |
|---|---|
| เสียง | ≤50dB |
| พลัง | 1.2W |
| โวลเตชั่น | DC12V |
| วัสดุ | ยาง |
| ชื่อ | ไดอะแฟรมคอมโพสิตสำหรับอุปกรณ์เภสัชกรรม |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM、NBR |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | อุตสาหกรรมอิเล็คทรอนิกส์ โรงงานเคมี และเภสัชกรรม |
| ประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์ | ทนกรดและด่างเกรดทางการแพทย์และสุขภาพ |
| คุณสมบัติ | ความแข็งแกร่ง ความแข็งแรง และการบีบอัดที่ดี การคืนตัว การชดเชย |
| ชื่อ | ไดอะแฟรมปั๊มวัดแสง |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM |
| สี | ดำ/เทา/ขาว |
| ประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์ | ทนกรดและด่างตามข้อกำหนดของระดับทางการแพทย์และสุขภาพ |
| คุณสมบัติ | ความแข็งแกร่ง ความแข็งแรง และการบีบอัดที่ดี การคืนตัว การชดเชย |
| ชื่อ | ไดอะแฟรมเคลือบยางวาล์ว |
|---|---|
| วัสดุ | NBR, NR, CR, FR |
| อุณหภูมิ | -35°~300° |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 5-1500mm |
| แอปพลิเคชัน | นิวเมติกวาล์ว |
| ชื่อ | ไดอะแฟรมคอมโพสิตสำหรับอุตสาหกรรมอิเล็กทรอนิกส์ ยา อาหารและเคมี |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM、NBR |
| ผลงาน | ทนต่อการกัดกร่อน ทนต่ออุณหภูมิสูง ต้านทานริ้วรอย เกรดอาหาร |
| คุณสมบัติ | ความแข็งแกร่ง ความแข็งแรง การบีบอัด การคืนตัว การชดเชยที่ดี |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | โรงงานยา อาหาร เคมีภัณฑ์ อิเล็กทรอนิกส์ |
| ชื่อ | ชุดอุปกรณ์ปั๊มไดอะแฟรมเทฟล่อน NR ปะเก็นซีล |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM、NBR、เทฟล่อน |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | อุตสาหกรรมอิเล็คทรอนิกส์ โรงงานเคมี และเภสัชกรรม |
| คุณสมบัติ | ต้านทานริ้วรอย ต้านทานการกัดกร่อน ความยืดหยุ่นที่ดี |
| สี | กำหนดเอง |