| ชื่อ | ไดอะแฟรมกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ | NBR NR EPDM FKM CR |
| ฉากการใช้งาน | ตัวปรับแรงดันแก๊ส |
| แบบอย่าง | HF-GMA-03 HF-GMA-46 HF-GMA-32 HF-GMA-49 HF-GMA-09 HF-GMA-42 HF-GMA-14 HF-GMA-SM3 |
| ความดัน | 0.1-1 เมกะปาสคาล |
| ชื่อ | ไดอะแฟรมฟิชชันวาล์วเมมเบรน |
|---|---|
| สิ่งแวดล้อม | ยา อาหาร เคมี ฯลฯ |
| วัสดุผลิตภัณฑ์ | PTFE+EPDM、NBR |
| ขนาด | DN-10~DN-100 |
| เทคโนโลยี | กระบวนการคอมโพสิต |
| Media | Liquid, Gas, Steam |
|---|---|
| Working Life | ≥50000h |
| Operating Temperature | -40°C To 120°C |
| Abrasion Resistance | Good |
| Pressure Range | 0-10 Bar |
| Color | Black Or Customized |
|---|---|
| Material | Rubber |
| Temperature Range | 0-200°F |
| Working Intervel | 35cm |
| Thickness | 3mm |
| Features | Aging Resistance, Good Sealing |
|---|---|
| Resistance | Chemical, Abrasion, Tear |
| Temperature | 0-90°C |
| Fluid | Air, Water, Oil |
| Color | Black |
| ชื่อ | ปะเก็นหน้าแปลนยาง EPDM |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM、NBR |
| ประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์ | ทนกรดและด่าง ทนอุณหภูมิสูง ทนสารเคมี |
| คุณสมบัติ | ความแข็งแกร่ง ความแข็งแรง การบีบอัด การคืนตัว/ความยืดหยุ่น การชดเชย |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | ยา อาหาร เคมีภัณฑ์ |
| การรั่วไหล | การรั่วไหลต่ำ |
|---|---|
| โวลเตชั่น | แรงดันต่ำ |
| อัตราการไหล | อัตราการไหลสูง |
| อุณหภูมิ | อุณหภูมิสูง |
| โครงสร้าง | โครงสร้างอินทิกรัล |
| ชื่อ | ไดอะแฟรมนิวเมติกที่ทำงานด้วยตัวเอง |
|---|---|
| สถานการณ์การใช้งาน | กระบอกกลอุตสาหกรรม |
| วัสดุ | NBR, NR, CR, FR |
| คุณสมบัติ | การปิดผนึกที่แข็งแกร่ง, ความต้านทานต่อความชรา |
| สี | สีดำ |
| Thickness | 3mm |
|---|---|
| Pressure Range | 0.5-2.5Mpa |
| Material | Rubber |
| Valve Operation | On/Off |
| Mounting Type | Direct Mount |
| Features | Aging Resistance, Good Sealing |
|---|---|
| Color | Black |
| Temperature | 0-90°C |
| Corrosion Resistance | High Corrosion Resistance |
| Fluid | Air, Water, Oil |