| ชื่อ | ไดอะแฟรมไฮดรอลิกสำหรับปั๊มอุตสาหกรรมทางทะเล |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM、NBR、เทฟล่อน |
| สี | ดำ / เทา / ขาว / ฯลฯ |
| ประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์ | ทนกรดและด่างตามข้อกำหนดของระดับทางการแพทย์และสุขภาพ |
| คุณสมบัติ | ความแข็งแกร่ง ความแข็งแรง และการบีบอัดที่ดี การคืนตัว การชดเชย |
| ชื่อ | ไดอะแฟรมคอมโพสิตอุตสาหกรรม |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM、NBR |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | อุตสาหกรรมอิเล็คทรอนิกส์ โรงงานเคมี และเภสัชกรรม |
| ประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์ | ทนกรดและด่างเกรดทางการแพทย์และสุขภาพ |
| คุณสมบัติ | ความแข็งแกร่ง ความแข็งแรง และการบีบอัดที่ดี การคืนตัว การชดเชย |
| ลักษณะ | ความสามารถสูง ทนทาน เป็นต้น |
|---|---|
| การบรรจุ | บรรจุภัณฑ์ส่งออกมาตรฐาน |
| ชื่อสินค้า | ไดอะแฟรมวาล์วพัลส์ |
| ระยะอุณหภูมิ | -60°C ถึง +200°C |
| ความหนา | 0.2mm-2.0mm |
| Operating Temperature | Wide Operating Temperature Range |
|---|---|
| Orifice Size | 25mm |
| Mounting Type | Direct Acting |
| Life Span | 50000 Times |
| Noise | Low Noise |
| Usage | 14 Inch Solenoid Valve |
|---|---|
| Mounting Type | Screw-in |
| Connection Type | Threaded |
| Operating Temperature | Wide Operating Temperature Range |
| Orifice Size | 25mm |
| อุณหภูมิของสื่อ | -20 ℃ ~ 80 ℃ |
|---|---|
| วัสดุ | NBR、NR、CR、FR |
| อายุการใช้งาน | ≥1000000 ครั้ง |
| แบบอย่าง | HF-DN25、HF-Z-25、HF-DN40 |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| อุณหภูมิของสื่อ | -20 ℃ ~ 80 ℃ |
|---|---|
| รูปร่าง | กำหนดเอง |
| วัสดุ | NBR、NR、CR、FR |
| อายุการใช้งาน | ≥1000000 ครั้ง |
| แบบอย่าง | TURBO-DB16/40M/50M/75M/1.5นิ้ว |
| Diameter | 5-1500mm |
|---|---|
| Valve Operation | On/Off |
| Maintenance | Easy To Clean And Maintain |
| Pressure Range | 0-100 Psi |
| Operation Mode | Normally Closed |
| ชื่อ | ปะเก็นหน้าแปลนนีโอพรีนผสมยางผสมเตตระฟลูออโรเอทิลีน |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM |
| ผลงาน | ทนกรดและด่าง |
| คุณสมบัติ | ความแข็งแรงและการบีบอัด การคืนตัว การชดเชย ต้นทุนหลังการขายต่ำ |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | อุตสาหกรรมอิเล็คทรอนิกส์ โรงงานเคมี และเภสัชกรรม |
| ชื่อ | ไดอะแฟรมปั๊มวัดแสง |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM |
| สี | ดำ/เทา/ขาว |
| ประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์ | ทนกรดและด่างตามข้อกำหนดของระดับทางการแพทย์และสุขภาพ |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊มวัดแสง |