| Media | Air |
|---|---|
| Working Intervel | 35cm |
| Service Life | ≥1000000 Times |
| Thickness | 3mm |
| Temperature Range | 0-200°F |
| สูงสุด อัตราการไหล | 10 M3/h |
|---|---|
| ขนาดสูงสุด อัตราการไหลของความแตกต่าง | 10 M3/h |
| สูงสุด ความแน่นของความแตกต่าง | 200 CSt |
| Max. สูงสุด Differential Vacuum สุญญากาศดิฟเฟอเรนเชียล | 0.5 บาร์ |
| Max. สูงสุด Differential Pressure ความดันแตกต่าง | 20 บาร์ |
| Max. สูงสุด Suction Lift ลิฟท์ดูด | 7 ม |
|---|---|
| สูงสุด ความดัน | 100 บาร์ |
| Max. สูงสุด Differential Pressure ความดันแตกต่าง | 20 บาร์ |
| แม็กซ์ วิสโกสิต | 200 CSt |
| สูงสุด อัตราการไหล | 10 M3/h |
| Pressure Range | 0.5-2.5Mpa |
|---|---|
| Pressure | Medium Pressure |
| Leakage Rate | 0.05% |
| Durability | High |
| Temperature | High Temperature |
| ความทนทาน | ความทนทานสูง |
|---|---|
| อัตราการไหล | อัตราการไหลสูง |
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน | ความต้านทานการกัดกร่อนสูง |
| การใช้งาน | แอ็พพลิเคชันกว้าง |
| อุณหภูมิการทํางาน | ช่วงอุณหภูมิการทำงานที่กว้าง |
| อัตราการไหล | อัตราการไหลสูง |
|---|---|
| โวลเตชั่น | แรงดันต่ำ |
| การเชื่อมต่อ | การเชื่อมต่อแบบเธรด |
| เสียง | เสียงเบา |
| อุณหภูมิ | อุณหภูมิสูง |
| Service Life | ≥1000000 Times |
|---|---|
| Thickness | 3mm |
| Valve Operation | On/Off |
| Pressure Rating | 150 PSI |
| Valve Type | Control Valve |
| ชื่อ | ยา เคมีภัณฑ์ อาหาร ปะเก็นหุ้มเทฟล่อน |
|---|---|
| สิ่งแวดล้อม | ยา อาหาร เคมี ฯลฯ |
| วัสดุ | PTFE+EPDM、NBR |
| ขนาด | DN-10~DN-100 |
| เทคโนโลยี | กระบวนการคอมโพสิต |
| อุณหภูมิการทํางาน | ช่วงอุณหภูมิการทำงานที่กว้าง |
|---|---|
| ความทนทาน | ความทนทานสูง |
| การใช้งาน | แอ็พพลิเคชันกว้าง |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| การใช้งาน | แอ็พพลิเคชันกว้าง |
|---|---|
| อุณหภูมิ | อุณหภูมิสูง |
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน | ความต้านทานการกัดกร่อนสูง |
| อัตราการไหล | อัตราการไหลสูง |
| การเชื่อมต่อ | การเชื่อมต่อแบบเธรด |