| Application | Industrial Automation |
|---|---|
| Working Principle | Pilot Operated |
| Mounting Type | Screw-in |
| Orifice Size | 25mm |
| Pressure Range | 0-10 Bar |
| สูงสุด ความดัน | 100 บาร์ |
|---|---|
| ขนาดสูงสุด หัวปล่อย | 20 ม |
| Max. สูงสุด Differential Temperature อุณหภูมิที่แตกต่าง | 50°ซ |
| สูงสุด ขนาดอนุภาค | 2 มม |
| Max. สูงสุด Differential Pressure ความดันแตกต่าง | 20 บาร์ |
| ความหนา | 0.5mm-10mm |
|---|---|
| แพ็คเกจ | กล่อง, กล่องไม้, ฯลฯ |
| รูปทรง | กลม สี่เหลี่ยม สี่เหลี่ยมผืนผ้า ฯลฯ |
| MOQ | 100PCS |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| รูปทรง | กลม สี่เหลี่ยม สี่เหลี่ยมผืนผ้า ฯลฯ |
|---|---|
| การบํารุงผิว | ขัด พ่นทราย ฯลฯ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| MOQ | 100PCS |
| การใช้งาน | พัลส์วาล์ว, วาล์วนิวแมติก ฯลฯ |
| การบํารุงผิว | ขัด พ่นทราย ฯลฯ |
|---|---|
| การใช้งาน | พัลส์วาล์ว, วาล์วนิวแมติก ฯลฯ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| วัสดุ | NBR, EPDM, PTFE, FKM ฯลฯ |
| ระยะความดัน | 0-10 บาร์ |
| ระยะอุณหภูมิ | -20℃~+200℃ |
|---|---|
| การบํารุงผิว | ขัด พ่นทราย ฯลฯ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| รูปทรง | กลม สี่เหลี่ยม สี่เหลี่ยมผืนผ้า ฯลฯ |
| แพ็คเกจ | กล่อง, กล่องไม้, ฯลฯ |
| พลัง | 2W |
|---|---|
| ขนาด | 1/4 |
| การเชื่อมต่อ | เกลียว |
| โวลเตชั่น | 24v |
| อุณหภูมิ | 0-90°C |
| ชื่อ | ปะเก็นเทฟลอน heterotype แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ | PTFE+EPDM |
| ผลงาน | ตอบสนองทางการแพทย์และสุขภาพ |
| คุณสมบัติ | ความแข็งแกร่งความแข็งแกร่งที่ดี |
| สิ่งแวดล้อม | อุตสาหกรรมอิเล็คทรอนิกส์ โรงงานเคมี และเภสัชกรรม |
| สี | สีดํา/สีขาว/สีแดง/สีฟ้า/สีเขียว/สีเหลือง/ เป็นต้น |
|---|---|
| น้ําหนัก | แสง |
| ความดัน | สูงต่ำ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ความทนทาน | สูง |
| การเชื่อมต่อ | เกลียว |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ความดัน | 0-10 บาร์ |
| ยี่ห้อ | OEM |
| ไหล | 0-20 ลิตร/นาที |