| ขนาดสูงสุด อัตราการไหลของความแตกต่าง | 10 M3/h |
|---|---|
| สูงสุด อัตราการไหล | 10 M3/h |
| Max. สูงสุด Differential Temperature อุณหภูมิที่แตกต่าง | 50°ซ |
| ขนาดสูงสุด หัวปล่อย | 20 ม |
| สูงสุด ความแน่นของความแตกต่าง | 200 CSt |
| ของเหลว | อากาศ น้ำ น้ำมัน |
|---|---|
| พลัง | 2W |
| ไหล | 0-20 ลิตร/นาที |
| ความดัน | 0-10 บาร์ |
| การใช้งาน | ระบบอัตโนมัติอุตสาหกรรม |
| Max. สูงสุด Suction Lift ลิฟท์ดูด | 7 ม |
|---|---|
| Max. สูงสุด Differential Pressure ความดันแตกต่าง | 20 บาร์ |
| สูงสุด อัตราการไหล | 10 M3/h |
| Max. สูงสุด Vacuum เครื่องดูดฝุ่น | 0.5 บาร์ |
| ขนาดสูงสุด อัตราการไหลของความแตกต่าง | 10 M3/h |
| Manufacturer | Solenoid Valve Co. |
|---|---|
| Temperature Range | -10°C To 80°C |
| Flow Rate | High Flow Rate |
| Pressure | 0-10 Bar |
| Fit | Drainer |
| การยืดตัว | สูง |
|---|---|
| น้ําหนัก | แสง |
| ความทนทาน | สูง |
| ความชื้น | สูงต่ำ |
| แรงดึง | สูง |
| แพ็คเกจ | กล่อง, กล่องไม้, ฯลฯ |
|---|---|
| การบํารุงผิว | ขัด พ่นทราย ฯลฯ |
| สี | ดำ ขาว แดง ฯลฯ |
| ระยะความดัน | 0-10 บาร์ |
| ความหนา | 0.5mm-10mm |
| อายุ | 50,000 ครั้ง |
|---|---|
| ไหล | 0-20 ลิตร/นาที |
| ยี่ห้อ | OEM |
| การใช้งาน | ระบบอัตโนมัติอุตสาหกรรม |
| ความดัน | 0-10 บาร์ |
| Pressure Range | 0.5-2.5Mpa |
|---|---|
| Working Intervel | 35cm |
| Body Material | Stainless Steel |
| Media | Air |
| Thickness | 3mm |
| ขนาดสูงสุด หัวปล่อย | 20 ม |
|---|---|
| Max. สูงสุด Differential Temperature อุณหภูมิที่แตกต่าง | 50°ซ |
| ขนาดสูงสุด อัตราการไหลของความแตกต่าง | 10 M3/h |
| ปริมาณแรงดัน | 20 บาร์ |
| สูงสุด ความแน่นของความแตกต่าง | 200 CSt |
| Flow | 0-20 L/min |
|---|---|
| Connection | Thread |
| Power | 2W |
| Size | 1/4 |
| Fluid | Air, Water, Oil |